HỎI ĐÁP
TRA CỨU CÂU HỎI
ĐẶT CÂU HỎI
CỔNG TTĐT
HỆ THỐNG TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN VÀ DOANH NGHIỆP
Lĩnh vực
Giải toả đền bù
Nông nghiệp và phát triển nông thôn
Khoa học Công nghệ
Đầu tư
Công thương
Quản lý đô thị
Đất đai
Đăng ký kinh doanh
Lao động Thương binh và Xã hội
Giáo dục và đào tạo
Y tế
Tư pháp
Nội vụ
Văn hóa
Lĩnh vực khác
Câu hỏi được quan tâm
Thủ tục nhập hộ khẩu Đà Nẵng
thuê chung cư thu nhập thấp
Dự án nhà ga mới
Thủ tục nhập hộ khẩu Đà Nẵng
Muốn nhập hộ khẩu vào tp đà nẵng
Thủ tục xin cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng nhà gắn liền với đất ( Sổ Đỏ )
Thủ tục nhập khẩu thường trú theo NĐ31/2014 NĐ-CP;Thông tư 35/2014 TT-BCA
Mua nhà chung cư tái định cư
Viề việc bị giải tỏa, đền bù và nhận đất tái định cư.
Mua lại chung cư.
Lĩnh vực:
Quản lý đô thị
Tổng số câu hỏi: 1
| 1
Ngày gửi: 08/03/2019
Câu hỏi:
Yêu cầu tăng cường phạt
Nội dung:
Gửi công an thành phố,
Như tiêu đề, mình muốn phía công an tăng cường phạt các lổi bật đèn pha bên trong thành phố. Mình đi làm về củng tầm 7 đến 8h túi. Nhưng ra đường từ liên chiểu về đến nhà toàn gặp xe đi ngược chiều bật đèn pha rất nhiều đặc biệt là đoạn Dủng sỉ thanh khê, trân cao vân. Có lẻ đèn đường không sáng lắm nên nhiều người bật đèn pha. Mình có pha đèn nháy nháy nhưng hình như họ không biết để tắt luôn.
Vì vậy một lần nữa mong phía công an thành phố có tăng cường phạt lổi này. Vì đây là mổi tiềm ẩn tai nạn giao thông rất cao
Chân thành cám ơn.
Người gửi:
Trần Ngọc Hoàng
Địa chỉ:
107 Đặng Huy Trứ
Đơn vị trả lời:
Công an Tp
Trả lời:
Trả lời
Nội dung trả lời
Văn bản trả lời
Công an TP tiếp nhận đề nghị này của công dân.
Câu hỏi cùng lĩnh vực
thuê chung cư thu nhập thấp
Thủ tục xin cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng nhà gắn liền với đất ( Sổ Đỏ )
Mua lại chung cư.
Mua đất 3 lá
Giải quyết đơn xin thuê chung cư.
Thuê hoặc mua nhà chung cư thu nhập thấp tại Đà Nẵng
ĐƠN XIN CỨU XÉT
Làm sổ đỏ với giấy tờ 3 lá
Mua nhà chung cư thu nhập thấp tại Đà Nẵng
Mua Chung Cư Thu Nhập Thấp