HỎI ĐÁP

HỎI ĐÁP

HỎI ĐÁP

  • Lĩnh vực: Tư pháp
  •   
  •  
Ngày gửi: 15/09/2014
Nội dung: Tôi là người Quảng Nam, ra Đà Nẵng học đại học từ năm 2004 đến 2009.
Từ 2009 đến nay ra trường và làm việc cho công ty tại thành phố Đà Nẵng.
Tôi đã có đất và nhà trên đất tại lô 618 đường Phù Đổng, Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ.
Vậy cho tôi hỏi tôi có đủ điều kiện nhập khẩu vào thành phố Đà Nẵng không?
Nếu đủ vậy thủ tục bao gồm những gì.
Xin cảm ơn!
Người gửi: Nguyễn Hữu Thành   Địa chỉ: 618 Phù Đổng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Đơn vị trả lời: UBND Quận Cẩm Lệ

Mời anh liên hệ Bộ phận tiếp nhận và trả kết quả, địa chỉ 40 Ông Ích Đường, quận Cẩm Lệ vào thứ hai, tư, sáu hàng tuần để được giải đáp cụ thể