HỆ THỐNG TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN VÀ DOANH NGHIỆP


  • Lĩnh vực:
  •   
  •  
Ngày gửi: 25/02/2021
Nội dung: GPLX của tôi tất cả thông tin cá nhân đều đúng nhưng bị sai thông tin về ngày trúng tuyển cụ thể là 09/12/2020 nhưng bị sai thành 19/12/2020 thì có thể sử dụng được không. Liệu có bị xử phạt khi sử dụng GPLX này điều khiển phương tiện khi tham gia giao thông không. Xin cảm ơn.
Người gửi: Nguyễn Văn Anh   Địa chỉ: Quận Cẩm Lệ - Tp Đà Nẵng
Đơn vị trả lời: Sở Giao thông Vận tải

Sở Giao thông vận tải cảm ơn ý kiến phản ánh của Công dân và kính đề nghị Công dân liên hệ qua số điện thoại: 02363.886.548 hoặc số 02363.835.585 để được giải đáp chi tiết. Đồng thời Quý Công dân kiểm tra lại ngày Trúng tuyển, vì ngày 09/12/2020 Sở Giao thông vận tải không tổ chức kỳ thi nào.

Trân trọng !