HỆ THỐNG TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN VÀ DOANH NGHIỆP


  • Lĩnh vực: Đất đai
  •   
  •  
Ngày gửi: 26/08/2019
Nội dung:  Mỗi chiều đi làm về cháu thấy tầm hơn chục xe máy để ngang trên cầu hòa xuân và các thanh niên đứng hàng dài câu cá gây ách tắc giao thông và rất mất mỹ quan đô thị mà ko ai đến giải quyết cả
Người gửi: Nguyễn Thị Như Loan   Địa chỉ: 22 Thanh Lương 22
Đơn vị trả lời: Công an Tp

Công an TP Đà Nẵng tiếp nhận ý kiến của công dân, chuyển đơn vị chức năng xác minh, xử lý theo qui định.

Trân trọng cảm ơn.