HỎI ĐÁP

HỎI ĐÁP

HỎI ĐÁP

  • Lĩnh vực: Giáo dục và đào tạo
  •   
  •  
Ngày gửi: 07/09/2017
Nội dung:  Gia đình tôi đang tạm trú ở tổ 3 Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng. Chúng tôi có con năm nay đang học mẩu giáo lớn. Xin hỏi chúng tôi cần chuẩn bị những gì để có thể đăng kí cho cháu học lớp 1 tại địa bàn đang tạm trú vào năm tới?
Người gửi: Nguyễn Vinh Hiển   Địa chỉ: Tổ 3 - Phường Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục - Đào tạo

Đề nghị Công dân liên hệ với trường học thuộc địa bàn mình tạm trú (tại Phường Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ) để biết thông tin về thủ tục nhập học.