HỎI ĐÁP

HỎI ĐÁP

HỎI ĐÁP

  • Lĩnh vực: Đất đai
  •   
  •  
Ngày gửi: 04/05/2017
Nội dung:   Kính gửi ban quản trị website

 Tôi có một lô đất 100m2 tại con đường chưa có tên tại khu vực An Vĩnh, p. An Hải Tây, tp. Đà Nẵng. Con đường này cắt nhau từ cuối đường Hà Thị Thân đến chân cầu Rồng (con đường song song với đường Trần Hưng Đạo). Tôi hiện có nhu cầu chuyển đổi mục đích sử dụng đất của lô đất này, khi tôi tra cứu trên bảng giá đất của thành phố nhưng vì con đường chưa có tên nên tôi không biết xác định giá đất+ vị trí giá bảng giá đất của thành phố như thế nào. Kính mong anh/chị có thể giúp đỡ xác định vị giá đất của thửa đất của tôi tại con đường này.

Xin cảm ơn
Người gửi: Nguyễn Văn Nam   Địa chỉ: An Vĩnh, p. An Hải Tây, tp. Đà Nẵng
Đơn vị trả lời: Sở Tài nguyên - Môi trường

Do bạn không để lại số điện thoại, Chi cục Quản lý đất đai đã liên hệ với bạn qua email nhưng bạn chưa có hồi âm.

Bạn vui lòng liên hệ với Chi cục Quản lý đất đai qua số điện thoại 3829199 (gặp chị Thơ) để trao đổi và được hướng dẫn cụ thể.

Trân trọng./.